ccmmorogoro

Kurasa

  • HOME
  • UVCCM
  • UWT
  • WAZAZI
  • WABUNGE
  • MAWASILANO
  • WAASISI/CCM
  • VIONGOZI MORO

Jumapili, 21 Aprili 2013

KINANA AHITIMISHA ZIARA YAKE MORO LEO

 
Katibu Mkuu wa CCM Mh Abdurahman Kinana akizungumza na wananchi wa morogoro katika mkutano  leo kwenye uwanja wa shule ya Kiwanja cha ndege  Morogoro mjini , mkutano huo ukikuwa ni wa kuhitimisha ziara yake ya  mkoa wa Morogoro. 
Posted by ccmmorogoro at 19:11
Tuma Hii kwa Barua pepeBlogu Hii!Chapisha kwenye XShiriki kwenye FacebookShiriki kwenye Pinterest

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

Chapisho Jipya Taarifa za zamani Nyumbani
Jisajili kwenye: Chapisha Maoni (Atom)
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
Mh Dr Jakaya Kikwete

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi
Mh Abdurahman Kinana

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini
Mh Innocent Kalogeris

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro
Mh Romuli John

Kumbukumbu la Blogu

Machapisho Maarufu

  • ASKOFU MORO AOMBA MSAMAHA WA KODI YA VIFAA VYA AFYA
     Mkuu wa mkoa wa Morogoro Joel Bendera akizungumza katika uzinduzi wa kituo cha afya cha Mtakatifu Thomas kilichopo kata ya kil...
  • KINANA ASUKIWA MIKAKATI YA KUMHUJUMU KISIASA
    Katibu mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana  kushoto akiwa na Nape Nnauye Katibu wa NEC Itikadi, Siasa na Uenezi jijini Mbeya hivi karibuni...
  • WAZIRI MKUU AWAHAKIKISHIA WAHANGA WA MAFURIKO UHAKIKA WA DAWA NA CHAKULA
     Waziri mkuu Mizengo Pinda akitembelea eneo la Dumila ambako daraja limekatika na kusababisha kukosekana kwa mawasiliano  kati ya Dodoma ...
  • UVCCM YAMFAGILIA KIKWETE KWA MALEZI BORA, NI KATIKA UCHAGUZI MKUU WA CHIPUKIZI MORO
     Mwenyekiti wa umoja wa Vijana Taifa Sadifa Juma Khamis akifungua mkutano mkuu wa uchaguzi wa Chipukizi uliofanyika katika shule ya sek...
  • ARUSHA KAMPENI ZA UCHAGUZI ZAENDELEA KUPAMBA MOTO
    Naibu katibu mkuu akijadiliana jambo na mmoja wa wazee wa CCM kata ya kaloleni jioni hii kwenye mkutano wa hadhara wa kampeni za uchaguzi...
  • RAIS DKT. JAKAYA KIKWETE AONGOZA SHEREHE ZA MAADHIMISHO YA MIFUKO YA JAMII
      Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwet...
  • MAADHIMISHO YA SIKU YA KIMATAIFA YA WALINDA AMANI WA UMOJA WA MATAIFA TANZANIA YAAHIDI KUENDELEA KUTOA USHIRIKIANO
    Mgeni rasmi Waziri wa Mambo ya Ndani Dk. Emmanuel Nchimbi akiwasili kwenye Mnara wa Mashujaa viwanja vya Mnazi Mmoja katika maadhimish...
  • RAIS WA TANZANIA DKT. KIKWETE AKUTANA NA WAZIRI MKUU WA UHOLANZI MARK RUTTE
      Waziri Mkuu wa Uholanzi Mark Rutte akimkaribisha Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete katika ofisi yake na kufanya naye mazungumzo...
  • TASWIRA MBALIMBALI ZA MATUKIO YA WAZIRI MKUU, MIZENGO PINDA
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akizungumza na Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe kwenye viwanja vya Bunge Mjini ...
  • Rais Mstaafu,Alhaj Ali Hassan Mwinyi akutana na Waandishi wa Habari Jijini Dar leo na kuzungumzia swala lenye utata wa Kuchinja hapa nchini
     Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili katika Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Alhaj Ali Hassan Mwinyi akizungumza na...

Orodha Yangu ya Blogu

  • JIACHIE
    NMB, NM-AIST waunganisha teknolojia na kilimo, vijana 20 kubuni suluhisho - Benki ya NMB kwa kushirikiana na Taasisi ya Sayansi na Teknolojia ya Nelson Mandela (NM-AIST) imewakutanisha vijana wabunifu 20 wenye utaalamu katika say...
    Siku 4 zilizopita
  • CCM Blog
    TANZANIA BLOGGERS NETWORK YAUNGANA NA PSSSF KUONGEZA ELIMU YA HIFADHI YA JAMII KIDIJITALI - • *Msimbe: Mafanikio ya Taifa yasizidiwe na habari za udaku* Mtandao wa Wanablogu Tanzania (TBN) umetangaza mpango mkakati wa kutumia nguvu ya majukwaa y...
    Wiki 2 zilizopita
  • JUMA MTANDA
    MAISHA YA MWANASOKA HODARI, PELE NA MAISHA NJE YA SOKA YANASIKITISHA ! - Na Geofrey Chambua. Kwa watu wengi, Pele ni mchezaji bora zaidi kuwahi kushuhudiwa katika uwanja wa kandanda, na siyo bure kwamba walimpa jina la utani ka...
    Miaka 8 iliyopita
  • AUDIFACE JACKSON - OFFICIAL BLOG
    - *MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu kwenye ukum...
    Miaka 8 iliyopita
  • FULL SHANGWE BLOG
    Interrupt iPad 2 Auto-Sync - How many times have you wanted to plug your iPad into your computer to charge but you didn’t want to deal with the interruption that syncing causes to wh...
    Miaka 10 iliyopita
  • INNOCENT KALOGERIS
    CCM YAMTEUA RIDHIWAN KIKWETE KUWA MGOMBEA JIMBO LA CHALINZE - [image: cccm_7bdac.png]
    Miaka 12 iliyopita
  • Nkoromo Blog
    -

Wachangiaji

  • Unknown
  • ccmmorogoro
AJ IT DEVELOPMENT .CO.LTD. Mandhari ya Dirisha la Picha. Inaendeshwa na Blogger.