ccmmorogoro

Kurasa

  • HOME
  • UVCCM
  • UWT
  • WAZAZI
  • WABUNGE
  • MAWASILANO
  • WAASISI/CCM
  • VIONGOZI MORO

Jumatano, 22 Mei 2013

MATUKIO KATIKA PICHA BUNGENI MJINI DODOMA LEO

IMG_1585 
Waziri wa Habari,Vijana,Utamaduni na Michezo Mhe. Dkt. Fenella Mukangara  akitoa maelekezo kwa Mkurugenzi wa Sera na Mipango  Gasper Mwembezi  wa wizara hiyo.IMG_1596 
Mbunge wa Kawe Mhe. Halima Mdee (CHADEMA ),pamoja na Mhe. Ester Bulaya (Viti Maalumu-CCM)) wakiingia bungeni leo.IMG_1604 
Waziri wa Maliasili na Utalii pamoja na Manaibu Waziri kutoka Wizara mbalimbali wakisikiliza michango ya wabunge wakati wa kujadili bajeti ya Wizara ya Habari,Vijana,Utamaduni na MichezoIMG_1625 
Naibu Waziri wa Kilimo,Chakula na Ushirika Mhe. Adam Malima akijibu  maswali ya wabunge bungeni leo.IMG_1656 
Waziri wa Nchi ofisi ya Rais (Mahusiano na Uratibu) Mhe. wasira akichangia hotuba ya bajeti ya Wizara ya Habari,Vijana,Utamaduni na Michezo leo.IMG_3844 
Mhe. Michael Leizer (Longido),Mhe.Rita Kabati (Viti maalumu CCM) na Mhe. Deogratius Ntumazina(Ngara) wakiingia bungeni leo.IMG_3920Wabunge wakitoka katika ukumbi wa bunge baada ya kipindi cha asubuhi kumalizika
Posted by Bila jina at 10:09
Tuma Hii kwa Barua pepeBlogu Hii!Chapisha kwenye XShiriki kwenye FacebookShiriki kwenye Pinterest

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

Chapisho Jipya Taarifa za zamani Nyumbani
Jisajili kwenye: Chapisha Maoni (Atom)
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
Mh Dr Jakaya Kikwete

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi
Mh Abdurahman Kinana

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini
Mh Innocent Kalogeris

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro
Mh Romuli John

Kumbukumbu la Blogu

Machapisho Maarufu

  • WAZIRI MKUU MIZENGO PINDAMAFUNGA MAFUNZO KWA VIJANA KUHUSU UTENGENEZAJI WA MATOFALI LEO
    Waziri Mkuu Mhe. Mizonge Pinda akisalimiana na Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba la Taifa Nehemia Mchechu mara baada ya kuwasili katika ...
  • ANGALIA NAFASI MPYA ZA KAZI SERIKALINI
    PRESIDENT’S OFFICE PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT Ref. Na EA.7/96/01/G/02 VACANCIES ANNOUNCEMENT On behalf of the, Tea Boa...
  • Serikali mkoani Shinyanga yaondoa baadhi ya Michango inayowaelemea wazazi.
         Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Mhe.Ally N. Rufunga. Serikali Mkoa Shinyanga imeondoa baadhi ya michango inayotozwa katika shule za ...
  • WAZIRI MKUU MHE. PINDA ASHIRIKI MKUTANO MKUU WA KUJADILI UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAJI VIJIJINI, JIJINI ARUSHA
    Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Magesa Mlongo  akiwakaribisha Wajumbe kwenye  Mkutano Mkuu wa  Mwaka wa Kujadili Utekelezaji wa Miradi ya Maj...
  • VIONGOZI WA CCM MKOA WA MOROGORO WAKIKAGUA MRADI WA SKIMU YA MAJI KILOMBERO
    Viongozi Chama Cha Mapinduzi CCM mkoa wa Morogoro wakikagua mradi wa skimu ya umwagiliajia katika eneo la Signali kata ya kiberege ...
  • MHESHIMIWA RAIS JAKAYA KIKWETE AKERWA NA "BLOGGERS"
    RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Jakaya Mrisho Kikwete ameonyesha kukerwa na tabia ya baadhi ya watanzania wanaotumia muda wao ...
  • TASWIRA ZAIDI ZIARA YA KINANA MKOA WA CHOMBE
    Na Francis Godwin, Njombe WAKATI  kukiwa na  vugu vugu  ndani  ya  chama  cha mapinduzi (CCM) k...
  • MWENYEKITI CCM MKOA WA MOROGORO AMLAMU SPIKA BUNGE KUMTEUA SENDEKA TUME YA MIGOGORO YA WAFUGAJI NA WAKULIMA
     Mwenyekiti wa ccm Mkoa wa Morogoro Inocent Karogeries Akizungumza katika mkutano wa kamati ya ushauri ya mkoa wa Morogoro RCC juu ya ...
  • MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AHANI MSIBA WA MZEE ALLY SYKES JIJINI DAR LEO
     Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akitia saini katika kitabu cha maombolezo ya msiba w...
  • WAZIRI WA HABARI AKUTANA NA BALOZI WA HESHIMA ANAYEIWAKILISHA TANZANIA NCHINI BOTSWANA
    Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dkt Fenella Mukangara (kushoto) afurahia jambo katika maongezi baina yake na  Balozi wa He...

Orodha Yangu ya Blogu

  • JIACHIE
    DKT. KIJAJI AONGOZA MAZUNGUMZO YA KUKUZA UTALII WA TANZANIA NCHINI UINGEREZA - Waziri wa Maliasili na Utalii, Mhe. Dkt. Ashatu Kijaji (Mb) akiwa ameambatana na Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Dkt. Hassan Abbasi, ametua jijini London, U...
    Saa 2 zilizopita
  • CCM Blog
    INEC YAWAPA NENO MAKARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA KATA YA NONDE - *Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imewataka Makarani Waongozaji Wapiga Kura katika kata ya Nonde iliyopo Halmashauri ya Jiji la Mbeya Mkoani Mbeya...
    Siku 1 iliyopita
  • JUMA MTANDA
    MAISHA YA MWANASOKA HODARI, PELE NA MAISHA NJE YA SOKA YANASIKITISHA ! - Na Geofrey Chambua. Kwa watu wengi, Pele ni mchezaji bora zaidi kuwahi kushuhudiwa katika uwanja wa kandanda, na siyo bure kwamba walimpa jina la utani ka...
    Miaka 8 iliyopita
  • AUDIFACE JACKSON - OFFICIAL BLOG
    - *MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu kwenye ukum...
    Miaka 8 iliyopita
  • FULL SHANGWE BLOG
    Interrupt iPad 2 Auto-Sync - How many times have you wanted to plug your iPad into your computer to charge but you didn’t want to deal with the interruption that syncing causes to wh...
    Miaka 10 iliyopita
  • INNOCENT KALOGERIS
    CCM YAMTEUA RIDHIWAN KIKWETE KUWA MGOMBEA JIMBO LA CHALINZE - [image: cccm_7bdac.png]
    Miaka 12 iliyopita
  • Nkoromo Blog
    -

Wachangiaji

  • Unknown
  • ccmmorogoro
AJ IT DEVELOPMENT .CO.LTD. Mandhari ya Dirisha la Picha. Inaendeshwa na Blogger.