ccmmorogoro

Kurasa

  • HOME
  • UVCCM
  • UWT
  • WAZAZI
  • WABUNGE
  • MAWASILANO
  • WAASISI/CCM
  • VIONGOZI MORO

Alhamisi, 13 Juni 2013

TTCL ILIVYOSHIRIKI MAONESHO KATIKA VIWANJA VYA BUNGE MJINI DODOMA


IMG_0096Waziri wa Nchi ofisi ya Waziri Mkuu Sera Uratibu na Bunge Mhe. William Lukuvi akipata maelezo kutoka wa Josephine Mwakapugi kuhusu huduma zipatikanazo katika simu za kiganjani za TTCL “SMART PHONE”
pamoja na punguzo kubwa la bei ya Intarnet kwa simu zenye waya na zisizotumia waya “wireless”.
 IMG_0101Waheshimiwa wabunge wakipata maelezo kuhusu mkongo wa taifa wa mawasiliano. mIMG_0115IMG_0118Naibu waziri wa Nishati na madini Mheshimiwa Steven Masele akiweka saini katika kitabu cha wageni baada ya kupata maelezo kuhusu huduma mbalimbali zitolewazo na TTCL.IMG_0120
Posted by Bila jina at 08:35
Tuma Hii kwa Barua pepeBlogu Hii!Chapisha kwenye XShiriki kwenye FacebookShiriki kwenye Pinterest

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

Chapisho Jipya Taarifa za zamani Nyumbani
Jisajili kwenye: Chapisha Maoni (Atom)
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania

Mwenyekiti wa chama cha Mapinduzi Na Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
Mh Dr Jakaya Kikwete

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi

Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi
Mh Abdurahman Kinana

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Morogoro Na Mbunge Wa Morogoro Kusini
Mh Innocent Kalogeris

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro

Katibu wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Morogoro
Mh Romuli John

Kumbukumbu la Blogu

Machapisho Maarufu

  • MAMLAKA YA WANYAMAPORI KUANZISHWA NOVEMBA
    Wizara ya Maliasili na Utalii imeanza mikutano ya mchakato wa kupokea maoni kutoka kwa watu na makundi mbalimbali kuhusu uanzi...
  • WAANDISHI WA HABARI MORO KUJIUNGA NA MFUKO WA PENSHENI WA LAPF
    FUKO WA PENSHENI WA LAPF  Mwenyekiti wa Club ya waandishi wa  habari mkoani Morogoro Ida Mushi akifungua semina ya siku moja kwa...
  • Balozi Seif Idd aipongeza China kwa kuipatia Zanzibar madaktari bingwa wa fani tofauti katika mpango maalum.
    Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif akiwa katika picha ya pamoja na Madaktari Mabingwa wa China wanaotoa huduma za afya kat...
  • Rais Dk. Shein azindua Kikwajuni Saccos Bank
      Mbunge wa Kikwajuni, Hamad Yusuf Masauni (kulia), akizungumza na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Paramukh Sing Hoogan wakat...
  • ZIARA YA DR SHEIN UNGUJA
    Makamo Mwenyekiti wa CCM Zanzibar Mhe. Dk. Ali Mohamed Shein akiwahutumia wanaCCM na wananchi wa Kijiji cha Nungwi wakati wa Ziar...
  • MAKAMU WA RAIS DKT. BILLAL AONGOZA KILELE CHA SIKU YA MAZINGIRA KITAIFA NAMANYERE MKOANI RUKWA
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Mohammed Gharib Billal akihutubia wananchi katika viwanja vya sabasaba Mji ...
  • UNESCO YAENDESHA WARSHA KUHUSU RIPOTI YA HALI YA ELIMU NA HUDUMA ZA AFYA YA UZAZI NA MAADILI NA MAHUSIANO YA KINGONO KWA VIJANA
    Mwenyekiti wa TACAIDS Dk. Fatma Mrisho (katikati) akizungumza wakati kufungua warsha siku moja ya mapitio na uhakikisho wa Ri...
  • MTAKA AMSHUKURU MEMBE KWA KUFADHIRI WANARIADHA 40 KWENDA CHINA, URURUKI NA ETHIOPIA KWA MAFUNZO YA RIADHA.
      RAIS wa shirikisho la riadha Tanzania RT   Antoni Mtaka   amemshukuru waziri wa mambo ya nje Bernard Membe kwa kufad...
  • ANGALIA PICHA FAMILIA INAYOISHI CHOONI MARA BAADA YA NYUMBA YAO KUEZULIWA
     Aziza Mohamed(55)akiwa na mjukuu wake katika choo ambacho hivi sasa wamekigeuza kuwa makazi baada ya mvua iliyoambatana na upepo mkali k...
  • Mh. Shy-Rose Bhanji akunwa na Miswada Bunge la Afrika Mashariki.
    Katibu wa Wabunge wa Tanzania Katika Bunge la Afrika Mashariki, Mhe. Shy-Rose Bhanji akifafanua jambo wakati wa mkutano na waandishi wa...

Orodha Yangu ya Blogu

  • CCM Blog
    DC LUGANGIRA KUFANYA ZIARA YA KATA KWA KATA ARUMERU - Na Mwandishi Wetu, Arumeru MKUU mpya wa Wilaya ya Arumeru, Neema Lugangira, ametangaza mpango wa kufanya ziara ya miezi miwili ya mchakamchaka, akilenga ...
    Saa 10 zilizopita
  • JIACHIE
    CMSA YAFIKISHA ELIMU YA UWEKEZAJI KWA WATU WENYE ULEMAVU - Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA) imesisitiza umuhimu wa kuhakikisha elimu ya uwekezaji inawafikia wananchi wote bila kujali hali zao za ki...
    Saa 12 zilizopita
  • JUMA MTANDA
    MAISHA YA MWANASOKA HODARI, PELE NA MAISHA NJE YA SOKA YANASIKITISHA ! - Na Geofrey Chambua. Kwa watu wengi, Pele ni mchezaji bora zaidi kuwahi kushuhudiwa katika uwanja wa kandanda, na siyo bure kwamba walimpa jina la utani ka...
    Miaka 8 iliyopita
  • AUDIFACE JACKSON - OFFICIAL BLOG
    - *MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu kwenye ukum...
    Miaka 8 iliyopita
  • FULL SHANGWE BLOG
    Interrupt iPad 2 Auto-Sync - How many times have you wanted to plug your iPad into your computer to charge but you didn’t want to deal with the interruption that syncing causes to wh...
    Miaka 10 iliyopita
  • INNOCENT KALOGERIS
    CCM YAMTEUA RIDHIWAN KIKWETE KUWA MGOMBEA JIMBO LA CHALINZE - [image: cccm_7bdac.png]
    Miaka 12 iliyopita
  • Nkoromo Blog
    -

Wachangiaji

  • Unknown
  • ccmmorogoro
AJ IT DEVELOPMENT .CO.LTD. Mandhari ya Dirisha la Picha. Inaendeshwa na Blogger.